



**SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR  
MAHKAMA KUU**

SIMU: 024 -2230182/4,  
FAX: 024- 2232720,  
EMAIL: [registrar@judiciaryzanzibar.go.tz](mailto:registrar@judiciaryzanzibar.go.tz)

AFISI YA MRAJIS,  
MAHKAMA,  
S.L.P 160,  
TUNGUU,  
ZANZIBAR.

**KUMB NO. NMMK/218/2022**

**TAREHE: 22/04/2022**

**MAPUMZIKO YA MAHKAMA  
(IMEFANYWA CHINI YA L.N.28/2010)  
SHERIA YA MAHKAMA KUU NAM. 02/1985  
NOTISI KWA UMMA.**

Mawakili wote wa Mahkama Kuu ya Zanzibar pamoja na Umma kwa ujumla unajuilishwa haya yafuatayo:-

1. Kwamba, Mahkama Kuu ya Zanzibar na Mahkama zilizo chini yake zitakuwa kwenye mapumziko ya kimahkama kuanzia kumi la mwisho la Mwezi wa Ramadhan hadi kumalizika kwa siku tano (5) za mwanzo za Mwezi wa Shawal (Mfunguo Mosi kuanzia tarehe 23/04/2022 – 06/05/2022 kutegemea mwandamo wa Mwezi).
2. Kwamba, Katika kipindi hiki cha mapumziko, Mahkama zitasikiliza tu mashauri ya Jinai na mengineyo ambayo ni ya dharura.
3. Kwamba, Katika kipindi cha mapumziko, Mahkama za Mahakimu wa Mikoa na Wilaya zitasikiliza tu kesi zenye mawakili, iwapo kesi hizo zitakuwa za dharura.

IMETIWA SAINI LEO TAREHE <sup>25</sup> MWEZI WA <sup>04</sup> MWAKA 2022.

.....  
**SALUM H. BAKAR**  
**/MRAJIS MAHKAMA**  
**ZANZIBAR**

