

**SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR  
MAHKAMA KUU**

**SIMU: 024-2230182**

**FAX: 024-2232720**

**S.L.P: 160**

**e- mail: registrar@judiciaryzanzibar.go.tz**



**KAMATI YA MAADILI  
214 BARABARA YA TUNGUU  
70491 KUSINI UNGUJA  
ZANZIBAR**

**KUMB: MMK/**

**TAREHE 19/09/2023**

**TANGAZO**

MTU YEYOTE ATAKAE KUWA NA MALALAMIKO DHIDI YA MTUMISHI WA MAHKAMA, (MAHAKIMU, MAKADHI NA WATUMISHI WENGINE) ANAOMBWA AWASILISHE MALALAMIKO YAKE KWA KATIBU WA KAMATI YA MAADILI YA WATUMISHI WA MAHKAMA KATIKA JENGO LA MAHKAMA KUU TUNGUU **CHUMBA NAM 305** AU PIGA NAMBA **0777-470115** NA KWA UPANDE WA PEMBA MALALAMIKO YA WASILISHWE KWA NAIBU MRAJIS PEMBA KATIKA JENGO LA MAHKAMA KUU CHAKE CHAKE PEMBA

**IMETOLEWA NA KITENGO CHA UHUSIANO  
MAHKAMA ZANZIBAR**