

## **TANGAZO**

**MRAJIS WA MAHKAMA KUU ZANZIBAR ANAWATANGAZIA TAASISI ZA SERIKALI, TAASISI ZISIZO ZA KISEREKALI, WAFANYABIASHARA NA WAJASIRIAMALI WOTE KWAMBA INATEGEMEA KUFANYA MAONYESHO YA SIKU YA SHERIA ZANZIBAR KUANZIA TAREHE 7 JANUARI, 2019 MPAKA TAREHE 9 JANUARI, 2019 HUKO CHAKE CHAKE PEMBA.**

**KWA WALE AMBAO WANATAKA KUSHIRIKI KATIKA MAONYESHO HAYO WANAOMBWA WAWASILIANE NA MRAJIS WA MAHKAMA KUU KWA WALIOKO UNGUJA NA MRAJIS WA JIMBO KWA WALIOKO PEMBA.**

**MWISHO WA KUOMBA USHIRIKI SI ZAIDI YA TAREHE 12 DISEMBA, 2018.**

**KWA MAWASILIANO ZAIDI WASILIANA NA NAMBA YA SIMU 0772 071720**