SERIKALI YA MAPINDUZI ZANZIBAR

TANGAZO LA MAOMBI YA UWAKILT NA UVAKILI

wote wenye sifa za kuomba uwakili na

Mahkama ya Zanzibar inawakaribisha wale
uvakili kuwasilisha maombi yao kupitia mfumo advocates.judiciaryzanzibar.go.tz
si zaidi ya tarehe 31/10/2025. Udahili

Novemba, 2025.

kwa waombaji wenye sifa utafanyika

SIFA ZA WAOMBAJI WA UWAKILI

Kwa wazanzibari:
1. Awe amehitimu shahada ya sheria katika chuo kikuu kinachotambuliwa na

Serikali, na
2. Kwa aliyemaliza shahada ya sheria kuanzia 2018 na kuendelea, anatakiwa

pia awe amehitimu stashahada ya uzamili ya sheria kwa vitendo kutoka

Skuli ya Sheria ya Zanzibar au chuo chengine kinachotambuliwa na Baraza

la Mawakili.

Kwa wasio wazanzibari:
Awe ni wakili kutoka Tanzania Bara, Kenya, Uganda, Rwanda, Burundi, na

nchi nyengine za Jumuiya ya Madola, na amefanya kazi za uwakili kwa

kipindi kisichopungua miaka mitano mfululizo.

VIAMBATANISHO KATIKA MAOMBI YA UWAKILT
1. Nakala ya cheti cha shahada ya sheria,
2. Nakala ya matokeo ya kitaaluma (Transcripty,
3. Nakala ya cheti cha stashahada Ya Uzamili ya gperja kwa vitendo,




b -l -

Nakala ya vyeti vya elimu ya sekondaris

Nakala ya cheti cha kuzaliwa,

Kwa mzanzibari nakala ya kitambulisho €@ mzanzibari,

Kwa ambaye sio mzanzibari nakala ya kitambulisho cha taifa au hati ya

kusafiria (kwa waombaji kutoka Tanzania Bara, Kenya, Uganda, Rwanda,

Burundi na nchi nyengine za Jumuiya ya Madola),

8. Nakala ya cheti cha usajili wa wakili,

9. Barua ya mdhamini,

10.

Uthibitisho wa tabia nzuri ya muombaji-

SIFA ZA WAOMBAJI WA UVAKILI

1

2

Awe na stashahada ya sheria kutoka katika chuo kikuu au taasisi

inayotambuliwa na Serikali, na

Awe amepata mafunzo maalum ya masuala ya sheria kwa kipindi

kisichopungua miezi mitatu kutoka katika Skuli ya Sheria ya Zanzibar au

yengine kama hiyo inayotambuliwa na Baraza la Mawakili.

VIAMBATANISHO KATIKA MAOMBI YA UVAKILI

1.
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Nakala ya cheti cha stashahada ya sheria,

Nakala ya matokeo ya kitaaluma (Transcript),

Nakala ya vyeti vya elimu ya sekondari,

Nakala ya cheti cha mafunzo maalum ya masuala ya sheria kwa mavakili,
Nakala ya cheti cha kuzaliwa,

Nakala ya kitambulisho cha mzanzibari,
Barua ya mdhamini,

Uthibitisho wa tabia nzuri ya muombaji.
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